D3 Tools Auto Hotkey Korea (tự ngắt auto khi về làng)

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Oread

Thành viên mới
Điểm
3
Wow, thanks AD rất nhiều. Để thử xem sao

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
cần gì auto, xài Numlock vẫn tiện như thường
Tùy nhu cầu bạn ơi.... Nhưng khuyên là nên dùng... chứ bấm nhiều hỏng hệ thần kinh cổ tay ... sau lại phải uống thuốc

• Like
Reactions: namloki18

Syhp1993

Thành viên mới
Điểm
3
Mình sài ok r ad cơ mà sài mấy cái này có sợ bị band k bscs chứ e sợ lắm

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
  • Like
Reactions: Syhp1993

tobyvn

Thành viên mới
Điểm
3
xài sao nhỉ ._. mình mò hoài ko ra. chỉnh 32 bit các kiểu vào game capslock mà nó có tự động xài skill đâu ._.

• Like
Reactions: Omaivn

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
xài sao nhỉ ._. mình mò hoài ko ra. chỉnh 32 bit các kiểu vào game capslock mà nó có tự động xài skill đâu ._.
hàng trăm người xài được tại sao bạn ko xài được ? ... có vấn đề gì lên Discord nhé.

• Like
Reactions: Bin

Sushi

Thành viên mới
Điểm
3
Cho mình hỏi auto này ko có nghĩa là mình vất máy đấy ngồi chơi cái khác được đúng không. Chỉ là hỗ trợ bấm phím thôi hả ?.

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Cho mình hỏi auto này ko có nghĩa là mình vất máy đấy ngồi chơi cái khác được đúng không. Chỉ là hỗ trợ bấm phím thôi hả ?.
Chính xác ...

rong_ma_online

Thành viên mới
Điểm
1
Mình đang dùng bản Auto của Tnyeu. Bản này so với bản của Korea thì có thêm tính năng auto click chuột phải và chuột trái mà trong khi đó mình chỉ muốn spam chuột trái thôi. Thấy mấy đứa bạn bảo là ko nên dùng auto click chuột trái vì Blizzard sẽ check đc số lần click chuột trái trong 1s để ban nick ??? Liệu mình có nên dùng tiếp ko :(

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Mình đang dùng bản Auto của Tnyeu. Bản này so với bản của Korea thì có thêm tính năng auto click chuột phải và chuột trái mà trong khi đó mình chỉ muốn spam chuột trái thôi. Thấy mấy đứa bạn bảo là ko nên dùng auto click chuột trái vì Blizzard sẽ check đc số lần click chuột trái trong 1s để ban nick ??? Liệu mình có nên dùng tiếp ko :(
Toàn ông chém gió. Auto hot key không bị ban nick nhé.

nkphuc700

Thành viên mới
Điểm
3
KHI VỀ LÀNG, TOOL VẪN ACTIVE CHỨ KHÔNG CÓ TẮT. :W

JudasNguyen

Thành viên mới
Điểm
1
HIện tại link đã bị die, các bạn có link nào cho mình xin với. Xin cảm ơn

ZHan

Thành viên mới
Điểm
1
Cái này ko chỉnh tự click chuookt trái ah ad

Hoàng Hà

Thành viên mới
Điểm
1
Mình đang dùng ok nhưng có 1 lỗi nhỏ là chơi khoảng 2h thì auto hay bị treo, lúc đấy thì chết cứng cả màn hình lẫn bàn phím luôn. Lỗi này là sao ad ơi ?