Giải Thích Cho em hỏi về lv của game ạ.

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Trần Ngọc Thạch

Thành viên mới
Điểm
1
Trong game e thấy e cầy đến lv 60 là ko lên được nữa mà nó lên cái lv xanh ở bên dưới.
Vậy cho e hỏi bao nhiêu lv xanh ở dưới thì sẽ lên 1 lv ở trên ạ.
Con số này có tăng cụ thể hay ko. Và tăng thì tăng như nào. Bao nhiêu lv xanh thì lên 1 lv vàng ở trên.
E cảm ơn.

Wind

Thành viên BQT
Điểm
18
Nếu bạn chỉ lên được level 60 thì tức là bạn chưa có bản mở rộng Reaper of Soul và hẩu như không ai còn chơi ở phiên bản gốc như vậy cả. Theo ý kiến của mình thì bạn nên up lên RoS luôn và ngay để tránh mất thời gian.
Thông tin thêm cho bạn là bản gốc có level tối đa là 60, còn bản RoS là 70. Khi bạn đạt tới level này bạn sẽ mở khóa Paragon Level, đây là hệ thống level riêng và cung cấp điểm cộng riêng, nó không có liên quan tới level thông thường.

Trần Ngọc Thạch

Thành viên mới
Điểm
1
Nếu bạn chỉ lên được level 60 thì tức là bạn chưa có bản mở rộng Reaper of Soul và hẩu như không ai còn chơi ở phiên bản gốc như vậy cả. Theo ý kiến của mình thì bạn nên up lên RoS luôn và ngay để tránh mất thời gian.
Thông tin thêm cho bạn là bản gốc có level tối đa là 60, còn bản RoS là 70. Khi bạn đạt tới level này bạn sẽ mở khóa Paragon Level, đây là hệ thống level riêng và cung cấp điểm cộng riêng, nó không có liên quan tới level thông thường.
Vậy là mình phải mua bản mở rộng hả bạn :)