Thông báo [Công khai]Danh sách Quỹ đóng góp xây dựng cộng đồng

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Đây là danh sách công khai để Anh em theo dõi những ai đóng góp kinh phí xây dựng cộng đồng. Quỹ đóng góp này sẽ được sử dụng cho mục đích phát triển Forum Diablo Việt Nam trong thời gian tới ở một số hạng mục sau:

1. Thuê tên miền + Host
2. Thuê design Forum (Cái này chắc sau 1 tháng chạy Forum sẽ thuê)
3. Mua Addon Live stream trên Forum
4. Tạo các event nhỏ giúp phát triển cộng đồng

Đây là kế hoạch nhỏ còn cụ thể thì mình đã làm 1 Group phát triển trên Facebook. Việc công khai ở đây mình muốn thể hiện tính minh bạch với những khoản đóng góp của các bạn. Hy vọng sẽ có nhiều nhà hảo tâm + gamer đam mê Diablo sẽ hỗ trợ thêm kinh phí để bọn mình xây dựng 1 cộng đồng tốt nhất, có chất lượng.

** Lưu ý: Nếu bạn nào muốn đóng góp thêm thì các bạn có thể update info tại chủ đề này + số tiền muốn đóng góp để bọn mình có thể thống kê lên danh sách nhé.

Link: https://docs.google.com/spreadsheets/d/1vD8YEKx8rciCBPdRDk4dXA5JzOxCq9uJz-eJn-rbORw/edit?usp=sharing

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: Quân Ken

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Add-on Live Stream bọn xen nó bán bao nhiêu tiền hả anh :D

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63

Quân Ken

Thành viên BQT
Điểm
28
Vừa chuyển nhé. Chúc forum đông vui. Mình chơi nick TieuPham#1435 ở Clan WarMachine :)
Cám ơn bác nhé. #Omaivn - Anh cập nhật thêm bác Sơn vào nhé :v Đoán là Sơn :v

Agious

Thành viên mới
Điểm
3
Cái khó nhất

"PR"

Dù kĩ thuật cao, chất lượng nội dung nhiều đến mức nào nhưng ko ai biết đến thì cũng rất khó khăn duy trì hoặc phát triển thêm. Mấy bác cần phải đi PR ở những nơi khác biết tới nữa, cần có 1 ng` quan tâm tốt với cộng đồng, hay tiếp xúc với người chơi thường xuyên để biết họ thích gì nữa.

Đặc biệt clan ChuaTe Newbie, không khí khá ảm đạm chứ ko năng động như mọi ng` biết.

Quân Ken

Thành viên BQT
Điểm
28
Cái khó nhất

"PR"

Dù kĩ thuật cao, chất lượng nội dung nhiều đến mức nào nhưng ko ai biết đến thì cũng rất khó khăn duy trì hoặc phát triển thêm. Mấy bác cần phải đi PR ở những nơi khác biết tới nữa, cần có 1 ng` quan tâm tốt với cộng đồng, hay tiếp xúc với người chơi thường xuyên để biết họ thích gì nữa.

Đặc biệt clan ChuaTe Newbie, không khí khá ảm đạm chứ ko năng động như mọi ng` biết.
Thiếu người bác ạ ! Đang tuyển thêm nhóm PR :3

Quân Ken

Thành viên BQT
Điểm
28
Minh vua chuyen 2tr donate cho FR nhe
Member WAR MACHINES
Em đã nhận được chuyển khoản của bác rồi ạ. Rất cám ơn sự đóng góp của bác <3 Diễn đàn mới update chức năng live stream, có thể đăng ký kênh trên đó nhé bác :D

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Minh vua chuyen 2tr donate cho FR nhe
Member WAR MACHINES
Cám ơn sự đóng góp của Anh. Bọn em sẽ cố gắng xây dựng nội dung tốt để AE có nơi hoạt động tốt nhất. Đây là giai đoạn đầu nên bọn em cũng còn nhiều trở ngại. Nhờ sự đóng góp của toàn thể AE để cố gắng phát triển cho cộng đồng có sân chơi rồi cố gắng để Forum tự nó nuôi nó như vậy là thành công.

• Like
Reactions: Luu Minh Luong

KhanhDoan

Thành viên mới
Điểm
1
Năm mới đóng góp cho ae vui vẻ nhi bác nào quản lý tài khoản đóng góp cho xin info tí nhi :D xin phép 500k nhé

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
DVH đóng góp 50$ ~ 1.100.000 VNĐ.

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Huy Chúa Tể đóng góp 500k cho cộng đồng