Build/Guide Nâng Cao DH cluster bommber 85+

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

SoulS

Thành viên mới
Điểm
3
Skill cho những ai chưa biết

Follower
Dùng gem
thì đi với Templar

Dùng gem
thì đi với Enchantress

Những gem được sử dụng

*Cách đánh
Có vài bác hỏi mình đánh cluster bommber làm sao, sao mình đánh yếu quá, vậy nên mình sẽ chú trọng phần này, lưu ý là cách đánh của mình hơi khác so với những top trên youtube
Cách đánh chủ yếu xoay quanh cái ring
này, đơn giản là khi tới vòng Fire thì xả skill, vậy thôi

Các bước
  • Bước 1: Cắm 5 trụ
  • Bước 2: Kiếm boss hoặc elite + pull nhiều lính
  • Bước 3: Đợi đến khi vòng Ice của CONVENTION OF ELEMENTS còn 1s thì bạn chạy lại sát bên boss xả skill (lưu ý là ĐỨNG SÁT BÊN NHÉ)

Giải đáp thắc mắc

Khi chưa ra vòng Ice thì làm gì?
-Khi ring CONVENTION OF ELEMENTS chưa xoay tua ra Ice thì bạn chạy đi kéo thêm quái về, hoặc đánh cầm chừng dữ cho đầy harted

Đứng kế bên boss có bị nó đập chết ko?
-Bạn không cần phải lo khi bạn xài 1 trong 2 legendary gem thủ như mình xài ở trên thì bạn khá là trâu

Đánh Rift Guardian làm sao?
-Y như những bước trên

• Like
Reactions: Omaivn

khanh nguyen

Thành viên mới
Điểm
1
mình para 950 mới đánh dc GR 83, ko biết bao giờ mới đánh dc 85+ nhỉ

keo3bi

Thành viên mới
Điểm
1
cho mình hỏi CuBe của cluster thế nào bạn ~.~

nkphuc700

Thành viên mới
Điểm
3
còn set đồ và kanai cube thì sao bác?

FrostyFeet

Thành viên BQT
Điểm
18
Bác viết build guide hơi sơ sài quá ==! , thiếu cube , gear , ..... bác viết em cảm tưởng như cho nó có ấy zzz

SoulS

Thành viên mới
Điểm
3
Chào các bác, sorry các bác e phản hồi hơi trễ vì dạo này hơi bận, e viết phần build này vào phần nâng cao, vì e tưởng gear thì ai cũng biết rồi.
Gear thì ngoài set M6 ra, bộ vòng của nó là e dùng set
The Compass Rose (ring)
The Traveler's Pledge (neck)
Unity (ring - nếu các bạn đi solo) or Convention of the Elements (ring - đi group) or Elusive Ring (ring - solo hoặc group đều được)
Nếu xài Unity thì các bạn nhớ cho đệ mình cầm 1 cái Unity, đồng thời trong Cube xài Convention of the Elements, các bạn chọn ring làm sao phải bắt buộc có Convention of the Elements

Trong cube dùng Dawn - Zoey's Secret or Hellcat Waistguard - Convention of the Elements or Unity or Elusive Ring

Một điều quan trọng nữa là Map, có những map quái đông hoặc ít, vì vậy gặp mấy map quái lưa thưa vài con thì các bạn cứ chạy thẳng xuống tầng dưới nhé