Hướng dẫn Khi Level 1 được Kéo hãy làm vui lòng người Kéo

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Hiiiii!!!!!!!!!!
Valuntung vừa rồi các bạn thế nào. Tớ thì mua lọ nước hoa Sudden attack gì đó 3 củ 2 (chia 10) tặng bạn gái. Còn các bạn thì sao....

Hôm nay tớ xin giới thiệu cách mà được kéo Level từ lv 1-70 nhanh nhất có thể mà không có khó khăn gì cả.

Đầu tiên các bạn lại cho thợ rèn ở act 1 2 3 4 5 gì đó. Kéo tìm
+ Mũ ( Helm) , Tay (Gloves) , Giầy (Boots) set CAIN'S TRAVELERS à quên nhớ chọn cái Level 23 nhé chọn level 70 là nát đó các bạn trẻ.

+ Vai (Shoulder) , Áo giáp (Chest Armor) set
BORN'S FROZEN SOUL nhớ là vẫn chọn cái level 23 đấy nhé.

+ Tiếp đến các bạn chọn 1 vũ khí bất kỳ có socket ném viên
GEM OF EASE vào sock lắp vào người là xong :D (nhớ là fai up gem lên tối thiêu là 25 nhé còn cao hơn thì càng tốt) - Đây là một trang bị tùy chọn có thì càng tốt.
+ Để nâng cao hơn nữa các bạn có thể sử dụng một chiếc Ring Hell Fire để tăng thêm 45% EXP

+ Nâng cao thêm ít nữa các bạn có thể đeo thêm Ring Leoric ở Level 1 bằng cách giảm LEvel của nhẫn 70 xuống level 1 bởi GEM OF EASE - Chi tiết hơn về cách làm các bạn có thể xem tại: https://forum.diablo.vn/threads/co-...g-hop-kanais-cube-by-nguyen-trung-duy-hung.4/
+ Cái này cực kỳ quan trọng nè, các bạn nhớ chế 1 viên gem đỏ
nhét vào cái mũ Cain vừa chế ở trên nhé. Và rồi mở hòm cube ra chọn mũ Leoric's Crown thế là xong ^_^

- Rồi tớ nói thế thôi các bạn phải thử thì mới biết được là siêu tốc thế nào nhé. Bật mí bình thường mất 2 3 rift mới 70 còn chơi như này 1 cái là 70 à =)))))))))))))))

Chúc các bạn may mắn nhé hihi

• Like
Reactions: thanhnq

FrostyFeet

Thành viên BQT
Điểm
18
Cho em hỏi là Set mà chế ra thì công thức là nó có sẵn ở trong thằng thợ rèn hay chúng ta phải làm bounty cũng như đánh golbin để ra được công thức ?