Liệu có phải là hướng đi mới team 4 thay thế cho raiment ??

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Mình mới tự thử build cái này xem sao :D. Anh em cho ý kiến thảo luận nhé. Điều kiện đồ ở đây khá là lý tưởng
http://www.d3planner.com/102982895

• Like
Reactions: hdaes

Undead4002

Thành viên BQT
Điểm
18
Không hiểu lắm về ý tưởng ? Build này deal dmg bằng pet hay bằng primary skill ?

Nartc

Thành viên
Điểm
18
Thua damage của R6 nhưng trâu hơn. Đi team 4ng thì cái nào dmg cai hơn vẫn hơn. Đi solo thì cái Inna's Gen này ok hơn.

Edit: nên sử dụng Inna's Radiance (Spirit Stone) vì có thể roll được Maximum Spirit nhé.

• Like
Reactions: Đặng Nhật Minh

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43

Acura

Thành viên mới
Điểm
3
Ôi damage gốc hơn 10 triệu cơ á. Buff hay unbuff vậy omai?
Mình cũng đang chơi Monk thế này nhưng khổ thay chưa tìm được cái shenlong thứ 2 trong set và set amulet + ring.
Miệt mài 2 hôm nay tìm chưa có, đang hứng thú đi tìm cũng bác tên Nghị cũng đang chơi Monk bên sv Mỹ luôn ^^!

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Ôi damage gốc hơn 10 triệu cơ á. Buff hay unbuff vậy omai?
Mình cũng đang chơi Monk thế này nhưng khổ thay chưa tìm được cái shenlong thứ 2 trong set và set amulet + ring.
Miệt mài 2 hôm nay tìm chưa có, đang hứng thú đi tìm cũng bác tên Nghị cũng đang chơi Monk bên sv Mỹ luôn ^^!
Hiện tại set này mình đang chạy team 85-90 cũng khá ổn dame cũng ghê lắm nhé hihihi :D cũng có vài phát le lói đánh cỡ 200-250 tỷ :))

Okhayko

Thành viên mới
Điểm
1
Build này trước mình toàn phải dùng Crashing Wave, dmg chưa bao h qua đc 60.000M cả :(

FrostyFeet

Thành viên BQT
Điểm
18
Build này em tưởng có lâu rồi :v

Amenageur

Thành viên BQT
Điểm
18
Build này ko thể thay Raiment đi team 4 vì ko thể dash tùy ý như Raiment được. Thứ 2 không thể dùng cùng lúc 2 ring SoJ và CoE nên sẽ mất rất nhiều dmg vào boss. Inna hiện nay chỉ thích hợp đi solo và support cho team thôi chứ ko có suất đi dmg trong team đâu.

• Like
Reactions: ThuyDuong

kimthanhsa

Thành viên mới
Điểm
1
hình như cái này có lâu rồi mà , đúng không nhỉ