Build/Guide Cơ Bản [Season 10 - Patch 2.5.0] Hydra COE Push Top Build

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
1. Hệ thống Item yêu cầu:

2. Hệ thống Cube:

3. Hệ thống kỹ năng

4. Hệ thống Gem yêu cầu:

5. Một số lưu ý nhỏ:

_ Build COE này được xây dựng vào cuối mùa khi push Team 4 bên PTR phục vụ cho Season 10

_ Swami- Cần 20% thời gian ở dòng phụ, 4 Arcane Power on Critical Hit, 6 critical chance và int

_ Offhand - Cần phải có Arcane Power on Critical Hit, 8 cooldown và 10 crit chance

_ Xây dựng này yêu cầu CDR(Reduce Cooldown) hoàn hảo trên mỗi trang bị (trừ amulet) Bạn có thể nhận được CDR trên amulet để bù cho CDR mất nơi khác.

_ Trong build nếu các bạn hiểu kỹ thì có thể tùy biến thay đổi một chút về kỹ năng hoặc item để đạt được hiểu quả theo ý muốn

_ Gear thay đổi: Nếu bạn không có một Swami 20 giây với apoc và crit chạy Tals helm + Fazulas và nhét Cube Swami.

_ Thay đổi kỹ năng: Chuyển Static Discharge cho Magic Missile (Glacial Spike) hoặc Shock Pulse (Explosive Bolts) và thay đổi Snowbound thành Slow Time (Stretch Time)

6. Clip tham khảo

Sửa lần cuối:

Isendio

Thành viên mới
Điểm
1
Cho mình hỏi chút. Tại sao khi mình dùng set Vyr rồi có đổi rune nào thì archon của mình vẫn là fire dame?

• Like
Reactions: hdaes

WjndWalk3r

Thành viên
Điểm
8
Cho mình hỏi chút. Tại sao khi mình dùng set Vyr rồi có đổi rune nào thì archon của mình vẫn là fire dame?
vì đồ bạn đang mặc có dòng + fire dmg nên dmg fire là chính. Element của Archon luôn lấy element của Element dmg trội nhất của nhân vật, muốn đổi thuộc tính thì xoay dòng element dmg của đồ đó theo thuộc tính bạn muốn hoặc ko dùng dòng element dmg nữa mà dùng theo Rune của skill Archon

• Like
Reactions: hdaes