thắc mắc về skill Call of the Ancients

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

LinhBM

Thành viên mới
Điểm
1
mình test skill này thì thấy thời gian hồi của nó là 120s, còn thời giac tác dụng chỉ có 20s là hết, nhưng khi xem clip trên youtobe thì thấy họ ko bị giới hạn bởi 20s tác dụng, mà còn tồn tại vĩnh viễn hay sao đó, ko biết đúng k, làm sao đc như vậy các bạn^^

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Cái đấy đủ item thì sẽ làm được (Khi full item của 1 build nó sẽ kích hoạt được các skill cần thiết)... Còn nếu để hiểu rõ hơn Join Voice-Chat lúc rảnh sẽ trả lời bạn sau.

Câu hỏi của bạn cũng không rõ là đang hỏi cái về cái gì.

Hồi chiêu 120s... Mặc đồ max Cooldown + Skill giảm Cooldown cũng được 100s rồi... Ngoài ra còn các hỗ trợ option của đồ sẽ giúp có thể cast kỹ năng liên tục.

LinhBM

Thành viên mới
Điểm
1
Cái đấy đủ item thì sẽ làm được (Khi full item của 1 build nó sẽ kích hoạt được các skill cần thiết)... Còn nếu để hiểu rõ hơn Join Voice-Chat lúc rảnh sẽ trả lời bạn sau.

Câu hỏi của bạn cũng không rõ là đang hỏi cái về cái gì.

Hồi chiêu 120s... Mặc đồ max Cooldown + Skill giảm Cooldown cũng được 100s rồi... Ngoài ra còn các hỗ trợ option của đồ sẽ giúp có thể cast kỹ năng liên tục.

cảm ơn bạn, như trong link youto dưới nè, ý mình là họ dùng call of the ancients một lần là 3 thằng đệ gọi ra đi theo mãi mãi ko mất đó, như mình test là 3 thằng đệ chỉ hiện thân 20s rồi mất, còn trong clip thì 3 thằng đệ hiện thân vĩnh viễn luôn, ko cần phải đợi thời gian hồi của skill để gọi tiếp

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Đấy là Rune và phụ thuộc vào set Item bạn sử dụng ... Nó giúp Skill tồn tại vĩnh viễn.

LinhBM

Thành viên mới
Điểm
1
Đấy là Rune và phụ thuộc vào set Item bạn sử dụng ... Nó giúp Skill tồn tại vĩnh viễn.
rune đó là gì vậy bác, với lại skill tương tự của class crusader là phalanx thì có làm cách nào để đội cung thủ nó triệu hồi ra tồn tại vĩnh viễn đc k bác :D

Undead4002

Thành viên BQT
Điểm
18
rune đó là gì vậy bác, với lại skill tương tự của class crusader là phalanx thì có làm cách nào để đội cung thủ nó triệu hồi ra tồn tại vĩnh viễn đc k bác :D
Khi bạn mặc 2 món trong set Immortal thì 3 thằng đệ gọi ra không giới hạn 20s nữa, đội cung thủ của crusader thì không tồn tại vĩnh viễn mà là đeo nhẫn Eternal union thì sẽ tăng thời gian tồn tại lên gấp đôi, khi nó mất thì summon lại thôi vì cool down thấp mà.

LinhBM

Thành viên mới
Điểm
1
Khi bạn mặc 2 món trong set Immortal thì 3 thằng đệ gọi ra không giới hạn 20s nữa, đội cung thủ của crusader thì không tồn tại vĩnh viễn mà là đeo nhẫn Eternal union thì sẽ tăng thời gian tồn tại lên gấp đôi, khi nó mất thì summon lại thôi vì cool down thấp mà.
ngon vậy^^, set đó kiếm đâu vậy bác :v