Hỏi/Đáp Cách chạy Season Conquest 1

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

ledung_44

Thành viên mới
Điểm
3
Chào mọi người và các admin forum.diablo.vn
Mình trước giờ chơi game không thích nhờ vả hay hỏi ai mà tự mò thôi
Trước giờ mình chơi D3 vì đam mê D2 thôi, Nhưng ss9 này lần đầu mình tập trung chơi như vậy, không ngờ cộng đồng D3 phát triển mạnh thế này
Hiện tại mình đang làm season journey, mà mình chỉ còn dính cái season conquest 1.
Tức là chạy campaign từ Act 1 - Act 5 trong 1 hour
Mình cố gắng chạy build speed đủ kiểu chỉnh về normal luôn rồi mà đi hết act 1 vẫn hơn 25p
Mình muốn hỏi các bạn đã chạy quét này chưa và như thế nào ? Mình main monk :D (Build, cách chạy sao cho nhanh hehe)
Group thì sao solo thì sao ? Mình cần nhất là solo vì mình ngại nhờ vả :)
Thanks mọi người

Nartc

Thành viên
Điểm
18
Nó bảo complete 1 Conquest, bạn complete conquest nào cũng được (mình khuyên làm The Thrill hoặc Avarice cho dễ).

Còn bạn muốn làm Sprinter (Act1-Act5 1 tiếng) thì đi team sẽ dễ hơn nhé. Bạn tìm Communities "Sprinter" sẽ tìm được ng đi chung nhé.

• Like
Reactions: ledung_44

ledung_44

Thành viên mới
Điểm
3
Nó bảo complete 1 Conquest, bạn complete conquest nào cũng được (mình khuyên làm The Thrill hoặc Avarice cho dễ).

Còn bạn muốn làm Sprinter (Act1-Act5 1 tiếng) thì đi team sẽ dễ hơn nhé. Bạn tìm Communities "Sprinter" sẽ tìm được ng đi chung nhé.
Vậy hả ? à mình tưởng là phải làm cái đầu tiên cơ.
Thanks bạn nhiều