Tại Sao? Cái belt kyso stack wind của Monk sao có lúc lên stack có lúc tuột luôn, không hồi stack

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

ho anh duy

Thành viên mới
Điểm
1
Mình đeo belt vào rồi thì có lúc lên stack bình thường có lúc không lên mất hết stack, làm chết riết.

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Cái SKill Sweeping Wind ghi là mỗi lần xảy ra Crit dame sẽ tăng lên 1 lần stack tối đa là 3 lần. Còn cái belt là tự thêm 2 stack Sweeping Wind mỗi giây và nó ko gây sát thương. Vậy thì tức là khi bạn tấn công mà ko gây crit dame thì tự khắc sẽ tiêu tốn 1 stack sweeping Wind từ set SWK. Vậy thì khi gây dame gần như fai Crit dame thì mới không làm mất stack. Yêu cầu là Crit chance fai tầm 45 trở lên nhé để tránh tính trạng bay vào xong chết luôn :)))

• Like
Reactions: ho anh duy

nanut

Thành viên mới
Điểm
3
Mình đeo belt vào rồi thì có lúc lên stack bình thường có lúc không lên mất hết stack, làm chết riết.
Bác xem "Sweeping Wind gains 2 stacks every second it does not deal damage to any enemies."
Nó sẽ cho bác Stacks nếu ko gây damage lên bất cứ con quái nào. Còn lúc đánh kiểu gì bác chả gây damage lên quái :D

• Like
Reactions: ho anh duy

Nartc

Thành viên
Điểm
18
Bác xem "Sweeping Wind gains 2 stacks every second it does not deal damage to any enemies."
Nó sẽ cho bác Stacks nếu ko gây damage lên bất cứ con quái nào. Còn lúc đánh kiểu gì bác chả gây damage lên quái :D
Đúng hơn là cái Sweeping Wind không chạm vào con quái nào là được. Nếu chơi LTK thì bất khả kháng rồi nhưng nếu chơi WoL thì đánh từ xa vẫn ok.

HungCP

Thành viên mới
Điểm
3
built crit chance 100% là ổn mà =))

Okhayko

Thành viên mới
Điểm
1
Đúng ra mà nói thì nếu build Wave of Light thì không cần để ý nhiều lắm. Nhưng với những ai build theo kiểu Sunwuko Lashing Tailkick thì phải rất để ý stack nhé, không thì mất mạng như chơi :)) Vì Set Sunwuko nó sẽ consume 1 stack Sweeping Wind để gây ra 3000% dmg cho LTK

Cứ Dash vào xong xoẹt vài cái, để ý cái stack còn 3 hoặc 4 thì lại dash ra ngoài. Cứ thế mà lặp lại thôi. Cách khắc phục: build LoL LTK =))