Tại Sao? Đồ Ancient?

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Tong Hua

Thành viên mới
Điểm
1
Tại sao đồ acident có loại cộng thêm chỉ số có loại ko? em thấy cái tay acident của mấy bác top có +streng rank 77 gì đấy là sao? có thể dùng cube để change đồ set từ thường sang acident ko? ví dụ cây bul kathos thường em bỏ vô cube change thành acident. Cám ơn các bác.

HPV

Thành viên mới
Điểm
3
Cái dòng rank 77 bạn nói đó là Augment trong cube, công thức ở trang 8. Còn đồ thường muốn lên thành Ancient thì có cách Reforge trong cube luôn nhưng khá tốn nguyên liệu. Còn Chage như bạn nói chắc chỉ vụ chuyển đồ này thành đồ khác trong cùng set thì nó chỉ hoạt động với set từ 3 món trở lên, và ko cho ra đồ Ancient nhé.

ltphu

Thành viên mới
Điểm
1
Chuyển đồ này thành đồ khác trong cùng set vẫn ra đồ Ancient nha.nhưng mà hên xui

nanut

Thành viên mới
Điểm
3
Tại sao đồ acident có loại cộng thêm chỉ số có loại ko? em thấy cái tay acident của mấy bác top có +streng rank 77 gì đấy là sao? có thể dùng cube để change đồ set từ thường sang acident ko? ví dụ cây bul kathos thường em bỏ vô cube change thành acident. Cám ơn các bác.
Nói chung việc đổi đồ thường ra được đồ Ancient là rất tốn nguyên liệu (toàn nguyên liệu cày lâu), khuyến cáo bác ko nên làm thế. Theo kinh nghiệm của em thì bác nên "Upgrade rare" thì tỷ lệ sẽ cao hơn mà tốn toàn nguyên liệu dễ tìm :D

Wind

Thành viên BQT
Điểm
18
Đồ Ancient chứ không phải "Acident".
Đã sửa. Lần sau viết tiêu đề đúng chính tả hộ mình với.