Hỏi/Đáp Găng tay Tasker and Theo

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Cuti2105

Thành viên mới
Điểm
1
Mình là newbie mới tập chơi WD, hiện đang sài bộ helltooth để đánh pet, mình mới chơi khoảng 350 para tuy nhiên vẫn chưa kiếm đc cái găng Tasker and Theo để tăng 50% as cho pet nên đánh khá là chậm, chỉ đi đc GR 51~...mình đã dùng khoảng 7-8k bloodshards mua mà k ra, nên cho mình hỏi liệu có cần phải đi đến GR bao nhiêu hay đạt para khoảng bao nhiêu thì cái găng đó nó mới xuất hiện hay k? Liệu có thể roll đồ vàng lên cái găng đó được k?

Mình cảm ơn nhiều.

duongvecoem

Thành viên
Điểm
18
Cái này tùy vào hên xui nhé, nhưng thường tỷ lệ ra cái găng đó với cái búa tăng 50% dam ở class WD là khá thấp, bạn có thể tìm cái găng đó bên class barba, class này tỷ lệ ra 2 món đó là cao nhất, mấy món đồ trong diablo trừ mấy đồ chế ra thì món nào cũng sẽ có tỷ lệ ra nhất định nhé, không phụ thuộc vào PG hay GR đâu. Chúc bạn may mắn ( nghe nói đẹp trai giúp tỷ lệ rơi đồ ngon trong diablo cao hơn :3 )

• Like
Reactions: Cuti2105

Cuti2105

Thành viên mới
Điểm
1
Cái này tùy vào hên xui nhé, nhưng thường tỷ lệ ra cái găng đó với cái búa tăng 50% dam ở class WD là khá thấp, bạn có thể tìm cái găng đó bên class barba, class này tỷ lệ ra 2 món đó là cao nhất, mấy món đồ trong diablo trừ mấy đồ chế ra thì món nào cũng sẽ có tỷ lệ ra nhất định nhé, không phụ thuộc vào PG hay GR đâu. Chúc bạn may mắn ( nghe nói đẹp trai giúp tỷ lệ rơi đồ ngon trong diablo cao hơn :3 )

cảm ơn bác, hnay leo lên GR 56 xong ra mua thì đã ra được em nó :3 hehe