Hỏi/Đáp Gibbering Gemstone; Black Mushroom; để làm gì ?

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Cái này làm gì thế các bác?

vbHpc3FAPaG4oKUEznv4N-ub0XcXS4zZfbB1s4BmXBbgiTB54_KAANB0TYlNT6lvMB8mlrYHUOsexyFVeAjI20LPW-pIYAskfQNzX-omIts6piwjR3fuYSdidnsf1RAaOyL7idaA

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Bác cho hỏi là Staff of Herding là cái gì ? Chế như thế nào ?:hello2:

Map Whimsyshire là map gì ? Đi map Whimsyshire này để làm gì ? có tác dụng gì không ?

Hơi ngu tiếng Anh. Bác làm ơn đừng gửi mấy trang nước ngoài cho em làm gì. Em đọc cũng đéo hiểu đâu :hello8:

Nguyễn Thanh Cường

Thành viên mới
Điểm
3
Staff of Herding là cái này

-------------------------------------------------------------------------------------
Clip:
Chế nó cần 5 nguyên liệu:

Black Mushroom: 1:13 trong clip. Trong map Cathedral 1th. Đi không thấy thì thoát ra reload map lại (không thấy thì làm lại lần nữa), nó nằm ở nhiều phòng, ko cố định 1 chỗ trong map.
Leoric's Shinbone: 2:20 trong clip. Trong map Leoric's Manor. Đi không thấy thì thoát ra reload map lại (không thấy thì làm lại lần nữa).
Liquid Rainbow: 3:20 trong clip.
Wirt's Bell: 0:45 trong clip.
Gibbering Gemstone: 6:45 trong clip (bác có rồi).
Công thức chế (plan): Giết boss Izual act 4. Xong cầm cái hộp đó lại chỗ thằng thợ rèn nhấp phải. Cách chế 0:40 trong clip.
-------------------------------------------------------------------------------------
Map Whimsyshire là gì bác xem cuối clip nhé :D Đi hên thì lụm được khung nhân vật hình cầu vồng (khá khó kiếm :D):

Transmort vũ khí (dễ kiếm):
latest
latest

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Ôi thank u Anh yêu ... Thế này không hiểu quá bằng ngu rồi :hello1: Em cám ơn bác nha