Mong mọi người giúp !!

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

f33d001

Thành viên mới
Điểm
1
Từ lúc mình update lên 2.6 đến h chơi toàn bị lỗi như thế này ai sửa giúp mình với

Undead4002

Thành viên BQT
Điểm
18
Lỗi này có nhiều khả năng, thứ nhất card màn hình của bạn có vấn đề về driver, nếu chơi game khác không bị mà diablo 3 bị thì nhiều khả năng lỗi driver, đề nghị gỡ driver cài bản cũ hơn. Cái nữa có thể do windows, có thể bạn cài bản nào lởm khởm trên mạng thì có thể bị, cách xử lý là cài lại bản win7 nào có ghi chú là full không lược bỏ cái gì, đừng có tin mấy bản ghi chú là lược bỏ một số thành phần cho nhẹ thỉnh thoảng bị một số lỗi vớ vẩn không sửa được. Bạn cũng nên post hình chụp direct X lên xem cấu hình máy như thế nào. Chạy Run : dxdiag - và print screen chụp cấu hình lên. Còn một lỗi có thể gây treo nữa là ổ cứng có vấn đề nên khi load file bị treo, có thể test bằng cách copy nguyên bộ diablo 3 qua ổ cứng khác chạy thử.
Hy vọng bạn kiểm tra được và chơi vui vẻ.

f33d001

Thành viên mới
Điểm
1
Mình đang dùng máy MSI GS60 -2PL GHOST mình chơi các game khác trên cũng 1 ổ cũng ko có hiện tượng j riên diablo 3 là bị
DXIDAG ở file đính kèm ạ

Đính kèm

• DxDiag.txt
    25.4 KB · Lượt xem: 255
  • DxDiag.txt
    25.4 KB · Lượt xem: 265
  • DxDiag.txt
    25.4 KB · Lượt xem: 261
  • DxDiag.txt
    25.4 KB · Lượt xem: 300