Hỏi/Đáp Quest Dungeon Set Inna của Monk giúp em với :(

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Cái objectives của quest dungeon set ina có cái unleash your mystic allies on 10 enemies within 10 yards làm kiểu gì vậy,mình làm mấy lần đều không được?

Nvadarlisk

Thành viên
Điểm
8
Bác có thể xem clip này, cơ bản là gom quái lại trong vòng 10 yard rồi xài chiêu mystic allies thôi

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Nhưng làm sao biết là gom đủ 10 Yard ạ... 10 Yard là khoảng như thế nào trong Game ạ ? .... Anh có thể giải thích giúp em được không. Chứ em đánh mãi toàn không được.

10 Yard là gì hả anh ? Cự ly hay là khoảng cách hay là cái gì ? ... Đo như thế nào ?

Clip toàn tiếng anh em không biết tiếng Anh:hello8:Em toàn chơi Võ Lâm mấy Game Việt Nam có tiếng Việt ... Chơi game này toàn tiếng Anh nhiều cái Search ra nhiều cái không hiểu là cái gì :hello6:

Độ ngu em nó hơi cao các anh thông cảm :(

Sửa lần cuối:

Nvadarlisk

Thành viên
Điểm
8
Nhìn hình dưới để biết cách tính yard trong game, còn muốn kéo quái lại dùng skill Cyclone Strike
, nhiệm vụ của bác là gom 10 con quái trở lên vào trong bán kính 10 yard rồi xài chiêu mystic allies thôi

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Nhưng quái nó khỏe quá không giết được thì em phải làm thế nào. Cái chiêu mysticAllies có phải là kỹ năng đánh đâu :( ... Mấy con đệ yếu xìu... hix :hello4: Đánh có chết được ai đâu.

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Bác phải dùng cái Bracer tăng đame của ally khi cyclone ý.. Mà khuyến cáo đánh dungeon nên PL khoang 500

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Cái Bracer tăng dame bác nói là cái nào thế? .... PL 500 là cái gì vậy bác ? Bác có hình ảnh minh họa thì tốt em gà lắm

Đặng Nhật Minh

Thành viên BQT
Điểm
43
Cái Bracer tăng dame bác nói là cái nào thế? .... PL 500 là cái gì vậy bác ? Bác có hình ảnh minh họa thì tốt em gà lắm
à bracer thì xem ảnh đính kèm nhé t ko nhớ tên nữa còn PL là paragon đó :D

Đính kèm

47.9 KB · Lượt xem: 254
  • Like
Reactions: Omaivn

Nvadarlisk

Thành viên
Điểm
8
Nhưng quái nó khỏe quá không giết được thì em phải làm thế nào. Cái chiêu mysticAllies có phải là kỹ năng đánh đâu :( ... Mấy con đệ yếu xìu... hix :hello4: Đánh có chết được ai đâu.
nó bảo cast skill lên thôi chứ có bảo kill 10 con đâu ;) rõ hơn nữa là lúc bác xài skill mystic aliies thì trong lúc đó có 10 con quái đang nằm trong phạm vi 10 yard, ngoài ra bác phải biết kite quái nữa, mà mới chơi không nên làm Dungeon làm gì bác cứ chơi nhuyễn đi hẵng làm mấy cái đó :)

• Like
Reactions: Omaivn

Doremon

Thành viên mới
Điểm
1
Ok bây giờ em mới hiểu Thank các bác.:hello1: