Thông báo Season 9 Diablo 3 chính thức bắt đầu!

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Sáng nay, vào hồi 7h ngày 7/1/2017 Season 9 Diablo 3 đã chính thức bắt đầu. Hiện nay các Sever đã chính thức update Season 9 để cho các Game thủ cùng nhau thể hiện.

Hướng dẫn up level nhanh nhất của Massacre Desolacer
Các Youtuber Desolacer đã tạo ra google-docs xây dựng hướng dẫn để mọi người đều có thể xem và đưa ra lựa chọn phù hợp trong quá trình cày level từ 1 - 70. Ông cũng giới thiệu một đầy đủ 1-70 chạy cho mỗi lớp nhân vật, lấy mỗi 2-3 giờ, do đó việc xây dựng build guide rất là chuẩn mực!

(Lưu ý: Chú ý nếu các text liên kết không hoạt động trong bản Google-Doc thì các bạn tích vào các Tab ở phía trên nhé.)

• Like
Reactions: NightBlue

WjndWalk3r

Thành viên
Điểm
8
SS9 này khởi đầu bằng char nào giữa monk, WD, crusader thì hợp nhỉ các bác ? sáng giờ cày lên 70 con WD thấy mệt quá, build set jade harvester có vẻ khó chơi :| em vẫn chưa mở cái hộp quà nên giờ đầu tư char khác vẫn kịp xD

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
SS9 này khởi đầu bằng char nào giữa monk, WD, crusader thì hợp nhỉ các bác ? sáng giờ cày lên 70 con WD thấy mệt quá, build set jade harvester có vẻ khó chơi :| em vẫn chưa mở cái hộp quà nên giờ đầu tư char khác vẫn kịp xD
Nếu nói dễ thì không Char nào dễ cả. Quan trọng game này là có Gear item ngon hên xui. Nếu con nào hên nhặt full gear sớm thì imba. Còn về cơ bản Meta Game thì bác vào đây xem: https://forum.diablo.vn/threads/dua-doan-1-so-build-nhan-vat-meta-game-season-9.103/

WjndWalk3r

Thành viên
Điểm
8
Tại em chơi DH, Barb, Wiz mấy mùa trước rồi, giờ muốn đổi gió tí, mà cày xong 70 lv đầu với WD vẫn chưa nhìn ra lối chơi con này, thấy khó nghĩ quá xD

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Tại em chơi DH, Barb, Wiz mấy mùa trước rồi, giờ muốn đổi gió tí, mà cày xong 70 lv đầu với WD vẫn chưa nhìn ra lối chơi con này, thấy khó nghĩ quá xD
Build guide WD thì trên cái link ảnh trên có hướng dẫn Build lúc đầu. Còn khi Level cao rồi bác vào các box buid guide cơ bản -> nâng cao xem. AE hướng dẫn khá chi tiết. WD season này khá Imba và khỏe quan trọng phải build chuẩn đồ phải có option chuẩn mới khỏe được

Tong Hua

Thành viên mới
Điểm
1
hộp quà ở đâu vậy bác?