Tán Gẫu Từ Newbie thành Pro nhanh nhất.

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

CHUATEVUTRU

Thành viên BQT
Điểm
18

Đây là phương pháp Bí Truyền của Clan CHUATE giúp anh em có thể từ gà biến hình thành Pro nhanh nhất hiệu quả nhất mà không phương pháp nào khác có thể so sánh được.

Thứ 1: Đẹp Trai :). Yếu tố sống còn của Pro game, cái này chắc mình không cần nói nhiều nhỉ hehe

Thứ 2: Hồi xưa lúc mình chân bước chân ráo vào game D3 này cũng như các bác Newbie bây giờ, có quá nhiều thứ không biết bắt đầu từ đâu. Đam mê, phải có đam mê với game thì mới mong thành Pro được
VD: bạn thích Barbarian bạn hãy tìm mọi cách để biết thông tin cách chơi, build thịnh hành nhất, phong cách chơi solo hay team,... hồi xưa mình hay tìm hiểu trên gamevn vì mình biết nó trước tiên, nhưng rất hạn chế, sau này tìm hiểu thêm biết được www.diablofans.com, đây có thể nói đầy đủ thông tin tất tần tật về D3, nhưng hạn chế Tiếng Anh thông thạo tí. Giờ thì các bạn có www.forum.diablo.vn the này tất cả 100% tiếng Việt quá tốt rồi, với đà phát triển thế này khoảng vài tháng nữa thì tất cả các ngõ ngách của D3 không có gì là không biết.

Thứ 3: chịu khó xem youtube, không biết gì thì cứ search, zbarb, zmonk, zwiz 2.4.3, barb ss8, ss9, có nhiều lắm, chắt lọc cái nào phù hợp + diablofans. Và nâng cao hơn thì xem twitch.tv vào mục Diablo III.

VD như: thích monk thì xem quin69, barb thì Alkaizer, wd thì thằng gì đó quên rồi =)), nhất là lúc đầu ss tụi nó hay live stream chịu khó coi build của nó rồi, search battle tag rồi build theo. Coi nhiều vào kết hợp build chuẩn xác.

Hay vào game Shift L lên coi solo thằng TOP1 build theo nó, rồi party 4man coi nó chơi còn gì chơi theo, View Detail nó lên xem nó mặc gì đeo gem gì cứ thế mà xúc. Kết hợp anh em trong clan, 1 thời gian ngắn thôi bạn sẽ trùm game, lúc đó nổi tiếng 1 vùng, con gái theo đếm không xuể. Muốn đi ra ngoài đường chơi phải lấy tay gạt con gái qua 1 bên mới có thể đi được :D.

Thanks các bạn đã đọc, chịu khó xem stream youtube nhiều vào, lên diễn dàn đọc bài viết của mình nhiều vào =)).

HPV

Thành viên mới
Điểm
3
Muốn đẹp zai thì phải pro D3 trước đã =))

• Like
Reactions: CHUATEVUTRU

Bin

Thành viên mới
Điểm
3
Bác thủ dâm tinh thần cho newbie ghê quá :))

• Like

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Đúng là 1 tượng đài của cộng Diablo Việt ... có những bài viết hỗ trợ rất nhiều tinh thần cho newbie.

• Like