Hỏi/Đáp Tài khoản Diablo 3 bị xóa nhân vật ????

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

ngocthanh1589

Thành viên mới
Điểm
1
Ngày 11/8/2017 mình có mua bản diablo 3 Edition tại trang web keygamepc.com. Mình đã kích hoạt dc key và chơi game dc 2 ngày ! sau đó đến ngày 14/8 lúc đi làm về mình có mua thêm bản pack necromaner nhưng chưa kịp kích hoạt tại vì vẫn đang trong trạng thái đặt hàng nên phải chờ. Sau đó mình đăng nhập game thì thấy blizzard gửi cho cái security code mình vào mail xác nhận code và vào game thì thấy thông báo lock accuont j j đó và toàn bộ nhân vật bị xóa ! game trở về trạng thái lúc chưa kick hoạt bản edition ! Đăng nhập vào tài khoản blizzard thì thấy tên tài khoản cũ của mình là "Darkness" bị đổi thành "QuicklyTurtle" ! không biết do mình mua phải key rởm hay do tại mình chơi quan nét ! mình nạp mất 1m4 tiền thẻ mà giờ coi như mất sạch ! :((
Mình cũng không ngờ dc trang web này lại bán key như vậy cho mình

Sửa lần cuối:

Omaivn

Thành viên BQT
Điểm
63
Key Game PC là 1 shop có uy tín tại TP HCM. bạn có thể call trực tiếp cho SHOP về vấn đề của bạn để được giải đáp.

Mình không hiểu cụ thể sự việc của bạn nên không thể support được. Cái này 1 bạn phải hỏi lại bên Keygamepc. Khi bạn mua phải có hoá đơn gủi qua email hoặc hoá đơn chuyển tiền thì shop key sẽ hoàn tiền lại cho bạn.

Hoặc cũng có thể bạn ra NET chơi bị nó hack pass mật khẩu hoặc câu hỏi bí mật coi như là bạn mất account