Hướng dẫn Tiny.Vn ( Giải Pháp Cứu Cánh Cho AE Mùa Đứt Cáp )

• Chào Khách, nếu bạn là người mới vui lòng đọc các hướng dẫn hoặc tìm kiếm trước khi hỏi !

duongvecoem

Thành viên
Điểm
18
Vâng, chào mừng các bạn đã trở lại với tôi, trong bài viết này tôi sẽ giới thiệu cho các bạn 1 chương trình Free , giải pháp cứu cánh cho mùa đứt cáp =))

Đầu tiên, các bạn vào Web này : https://tiny.vn/ đề download phần mềm

Sau khi download xong, các bạn vào phần Acc lấy pass Free ( các bạn có thể vào Donate đề mua key - mua cũng rẻ lắm không đắt - Mình nghĩ bạn nên mua vì rẻ và ủng hộ nhóm làm chương trình này)

Hướng Dẫn Sử Dụng:

Muốn sử dụng, các bạn phải thoát Game ra phần Battle.net, sau đó bạn mở Tiny,vn lên ( Sử dụng quyền Admin ) - lấy pass - chọn seaver ( xem cái nào ping thấp nhất thì chiến ) - bấm Connect - Vào Game - Chờ kết quả =))

Giao Diện

Lưu Ý:

_ Khi mở Tiny.Vn phải dùng quyền Admin
_ Bấm Connect mới vào game
_ Khi chọn Seaver thì chọn cái seaver nào có Ping thấp nhất thấp nhất ( bạn phải thử Seaver xem nó có hợp với mạng của mình không, chứ ko phải nhất thiết Ping thấp nhất là hiệu quả )
_ Khi Status hiện Diablo III thì có nghĩa là nó đã nhận game
_ Vì đây là bản Free nên nó chỉ cho thử 2h, bạn muốn mở tiếp phải vào lại trang chủ của nó, lấy lại pass mới xong đăng nhập lại thì mới chơi được tiếp ( Nhớ tắt chương trình đi mở lại ).

Sửa lần cuối: